SCHON 2026.1 - en to vi-vn translation catalogue (221 entries)

en: 1x1 transparent GIF image. Always returned regardless of tracking status to maintain consistent behavior.
vi-vn: Hình ảnh GIF trong suốt 1x1. Luôn được trả về bất kể trạng thái theo dõi để duy trì hành vi nhất quán.

en: A verification code has been sent to your email.
vi-vn: Một mã xác minh đã được gửi đến email của bạn.

en: Account already registered but not yet activated. A new activation email has been sent.
vi-vn: Tài khoản đã được đăng ký nhưng chưa được kích hoạt. Một email kích hoạt mới đã được gửi.

en: Accounting
vi-vn: Kế toán

en: All rights reserved
vi-vn: Tất cả các quyền được bảo lưu.

en: Anonymous or authenticated non-staff users send messages. Also supports action=ping.
vi-vn: Người dùng ẩn danh hoặc đã xác thực nhưng không phải nhân viên có thể gửi tin nhắn. Cũng hỗ trợ tham số action=ping.

en: Assignee must be a staff user.
vi-vn: Người được giao nhiệm vụ phải là người dùng nhân viên.

en: Campaign '{}' cannot be sent (status: {}).
vi-vn: Chiến dịch '{}' không thể được gửi (trạng thái: {}).

en: Campaign '{}' has no recipients. Prepare recipients first.
vi-vn: Chiến dịch '{}' không có người nhận. Vui lòng chuẩn bị danh sách người nhận trước.

en: Campaign '{}' is not in draft status.
vi-vn: Chiến dịch '{}' không ở trạng thái bản nháp.

en: Cancel campaign
vi-vn: Hủy chiến dịch

en: Cancelled
vi-vn: Đã hủy

en: Chat message
vi-vn: Tin nhắn trò chuyện

en: Chat messages
vi-vn: Tin nhắn trò chuyện

en: Chat thread
vi-vn: Dòng trò chuyện

en: Chat threads
vi-vn: Các chuỗi trò chuyện

en: Clicked
vi-vn: Đã nhấp chuột

en: Close selected threads
vi-vn: Đóng các chủ đề đã chọn

en: Closed
vi-vn: Đóng

en: Content
vi-vn: Nội dung

en: Documentation
vi-vn: Tài liệu

en: Draft
vi-vn: Bản thảo

en: Failed
vi-vn: Thất bại

en: For anonymous threads
vi-vn: Đối với các chủ đề ẩn danh

en: Handles refreshing of tokens for authentication purposes. This class is used to provide functionality for token refresh operations as part of an authentication system. It ensures that clients can request a refreshed token within defined rate limits. The view relies on the associated serializer to validate token refresh inputs and produce appropriate outputs.
vi-vn: Xử lý việc làm mới token cho mục đích xác thực. Lớp này được sử dụng để cung cấp chức năng cho các hoạt động làm mới token như một phần của hệ thống xác thực. Nó đảm bảo rằng các client có thể yêu cầu token đã được làm mới trong giới hạn tỷ lệ được định nghĩa. Giao diện người dùng dựa vào trình serializer liên quan để xác thực các đầu vào làm mới token và tạo ra các đầu ra phù hợp.

en: Invalid attribute format: {attribute_pair}
vi-vn: Định dạng thuộc tính không hợp lệ: {attribute_pair}!

en: Invalid or expired code. Please try again.
vi-vn: Mã không hợp lệ hoặc đã hết hạn. Vui lòng thử lại.

en: Invalid or missing unsubscribe token.
vi-vn: Mã hủy đăng ký không hợp lệ hoặc thiếu.

en: Invalid unsubscribe token format.
vi-vn: Định dạng mã hủy đăng ký không hợp lệ.

en: Message must be 1..1028 characters.
vi-vn: Thông điệp phải có độ dài từ 1 đến 1028 ký tự.

en: Metadata
vi-vn: Siêu dữ liệu

en: One-Click Unsubscribe (RFC 8058)
vi-vn: Hủy đăng ký chỉ với một cú nhấp chuột (RFC 8058)

en: Open
vi-vn: Mở

en: Open selected threads
vi-vn: Mở các chủ đề đã chọn

en: Opened
vi-vn: Đã mở

en: Pending
vi-vn: Đang chờ xử lý

en: Per-thread staff channel
vi-vn: Kênh nhân viên theo từng luồng

en: Prepare recipients (subscribed users)
vi-vn: Chuẩn bị danh sách người nhận (người dùng đã đăng ký)

en: Preparing recipients for campaign '{}'.
vi-vn: Chuẩn bị cho người nhận tham gia chiến dịch '{}'.

en: RFC 8058 compliant one-click unsubscribe endpoint for email campaigns.
    
    This endpoint supports the List-Unsubscribe-Post header mechanism defined in RFC 8058, which allows email clients to unsubscribe users with a single click without leaving the email application.
    
    The token can be provided either as a query parameter or in the request body.
    
    **Standards Compliance:**
    - RFC 8058: Signaling One-Click Functionality for List Email Headers
    - RFC 2369: The Use of URLs as Meta-Syntax for Core Mail List Commands
    
    **Note:** Transactional emails are not affected by this setting.
vi-vn: Điểm cuối hủy đăng ký một cú nhấp chuột tuân thủ RFC 8058 cho các chiến dịch email. Điểm cuối này hỗ trợ cơ chế tiêu đề List-Unsubscribe-Post được định nghĩa trong RFC 8058, cho phép các ứng dụng email hủy đăng ký người dùng chỉ với một cú nhấp chuột mà không cần rời khỏi ứng dụng email. Token có thể được cung cấp dưới dạng tham số truy vấn hoặc trong phần thân yêu cầu.
    
    **Tuân thủ tiêu chuẩn:** - RFC 8058: Tín hiệu chức năng một cú nhấp chuột cho tiêu đề danh sách email - RFC 2369: Sử dụng URL làm cú pháp meta cho các lệnh danh sách email cơ bản **Lưu ý:** Email giao dịch không bị ảnh hưởng bởi cài đặt này.

en: Records when a campaign email is opened by the recipient.
    
    This endpoint is called automatically when the tracking pixel (1x1 transparent GIF) embedded in the email is loaded by the recipient's email client.
    
    **How it works:**
    1. Each campaign email contains a unique tracking pixel URL with a `tid` parameter
    2. When the email is opened and images are loaded, this endpoint is called
    3. The recipient's status is updated to 'opened' and the timestamp is recorded
    4. The campaign's aggregate opened count is updated
    
    **Privacy considerations:**
    - Only the first open is recorded (subsequent opens are ignored)
    - No personal information beyond the tracking ID is logged
    - Users who disable image loading will not trigger this event
    
    **Response:**
    Returns a 1x1 transparent GIF image regardless of whether tracking succeeded, to ensure consistent behavior and prevent information leakage.
vi-vn: Ghi lại thời điểm email chiến dịch được người nhận mở. Điểm cuối này được gọi tự động khi pixel theo dõi (GIF trong suốt 1x1) được nhúng trong email được trình duyệt email của người nhận tải xuống.
    
    **Cách hoạt động:** 1. Mỗi email chiến dịch chứa một URL pixel theo dõi duy nhất với tham số `tid` 2. Khi email được mở và hình ảnh được tải, điểm cuối này được gọi 3. Trạng thái của người nhận được cập nhật thành 'đã mở' và thời gian ghi lại 4. Số lần mở tổng hợp của chiến dịch được cập nhật **Xem xét về quyền riêng tư:**
    - Chỉ lần mở đầu tiên được ghi lại (các lần mở sau đó bị bỏ qua) - Không ghi lại thông tin cá nhân ngoài ID theo dõi - Người dùng tắt tính năng tải hình ảnh sẽ không kích hoạt sự kiện này **Phản hồi:** Trả về hình ảnh GIF trong suốt 1x1 bất kể việc theo dõi thành công hay không, để đảm bảo hành vi nhất quán và ngăn chặn rò rỉ thông tin.

en: Reply, close, and ping within a specific thread.
vi-vn: Trả lời, đóng và nhắc nhở trong một chủ đề cụ thể.

en: Represents a User entity with customized fields and methods for extended functionality. This class extends the AbstractUser model and integrates additional features like custom email login, validation methods, subscription status, verification, and attributes storage. It also provides utilities for managing recently viewed items and token-based activation for verifying accounts. The User model is designed to handle specific use cases for enhanced user management.
vi-vn: Đại diện cho thực thể Người dùng với các trường và phương thức tùy chỉnh để mở rộng chức năng. Lớp này kế thừa từ mô hình AbstractUser và tích hợp các tính năng bổ sung như đăng nhập bằng email tùy chỉnh, phương thức xác thực, trạng thái đăng ký, xác minh và lưu trữ thuộc tính. Nó cũng cung cấp các công cụ để quản lý các mục đã xem gần đây và kích hoạt dựa trên token để xác minh tài khoản. Mô hình Người dùng được thiết kế để xử lý các trường hợp sử dụng cụ thể nhằm nâng cao quản lý người dùng.

en: Represents a view for getting a pair of access and refresh tokens and user's data. This view manages the process of handling token-based authentication where clients can get a pair of JWT tokens (access and refresh) using provided credentials. It is built on top of a base token view and ensures proper rate limiting to protect against brute force attacks.
vi-vn: Đại diện cho một giao diện để lấy cặp token truy cập và token làm mới cùng với dữ liệu người dùng. Giao diện này quản lý quá trình xác thực dựa trên token, cho phép các client lấy cặp token JWT (truy cập và làm mới) bằng cách sử dụng thông tin đăng nhập được cung cấp. Nó được xây dựng dựa trên một giao diện token cơ sở và đảm bảo giới hạn tốc độ thích hợp để bảo vệ khỏi các cuộc tấn công dò mật khẩu.

en: Represents a view for verifying JSON Web Tokens (JWT) using specific serialization and validation logic.
vi-vn: Đại diện cho một giao diện dùng để xác minh JSON Web Tokens (JWT) bằng cách sử dụng logic serialization và xác thực cụ thể.

en: Returned when no tracking ID is provided. Note: Invalid tracking IDs still return 200 with the GIF to prevent enumeration attacks.
vi-vn: Trả về khi không có mã theo dõi được cung cấp. Lưu ý: Các mã theo dõi không hợp lệ vẫn trả về mã trạng thái 200 kèm theo GIF để ngăn chặn các cuộc tấn công liệt kê.

en: Scheduled
vi-vn: Được lên lịch

en: Scheduling
vi-vn: Lập lịch

en: Send campaign now
vi-vn: Gửi chiến dịch ngay bây giờ

en: Sending
vi-vn: Gửi

en: Sent
vi-vn: Gửi

en: Staff
vi-vn: Nhân viên

en: Staff inbox control
vi-vn: Quản lý hộp thư đến của nhân viên

en: Staff-only actions: list_open, assign, reply, close, ping. Unified event payloads are emitted.
vi-vn: Các hành động dành riêng cho nhân viên: list_open, assign, reply, close, ping. Các gói sự kiện thống nhất được phát ra.

en: Started sending campaign '{}'.
vi-vn: Đã bắt đầu gửi chiến dịch '{}'.

en: Statistics
vi-vn: Thống kê

en: Successfully unsubscribed from email campaigns.
vi-vn: Đã hủy đăng ký thành công khỏi các chiến dịch email.

en: System
vi-vn: Hệ thống

en: Track email open event
vi-vn: Theo dõi sự kiện mở email

en: Tracking ID (UUID) unique to each campaign-recipient combination. This ID links the open event to a specific recipient and campaign.
vi-vn: Mã theo dõi (UUID) duy nhất cho mỗi cặp chiến dịch-người nhận. Mã này liên kết sự kiện mở với một người nhận cụ thể và chiến dịch.

en: Two-factor authentication
vi-vn: Xác thực hai yếu tố

en: UUID token for unsubscribing. This token is unique per user and is included in the unsubscribe link of every campaign email. The token remains constant for each user unless regenerated.
vi-vn: Token UUID để hủy đăng ký. Token này là duy nhất cho mỗi người dùng và được bao gồm trong liên kết hủy đăng ký của mỗi email chiến dịch. Token này sẽ không thay đổi cho mỗi người dùng trừ khi được tạo lại.

en: Unsubscribe
vi-vn: Hủy đăng ký

en: Unsubscribe a user from all marketing email campaigns using their unique unsubscribe token.
    
    This endpoint is designed for email client compatibility where clicking a link triggers a GET request. The user will no longer receive promotional emails after successful unsubscription.
    
    **Note:** Transactional emails (order confirmations, password resets, etc.) are not affected by this setting.
vi-vn: Hủy đăng ký người dùng khỏi tất cả các chiến dịch email tiếp thị bằng mã hủy đăng ký duy nhất của họ. Điểm cuối này được thiết kế để tương thích với các ứng dụng email, nơi việc nhấp vào liên kết sẽ kích hoạt yêu cầu GET. Người dùng sẽ không còn nhận được email quảng cáo sau khi hủy đăng ký thành công. **Lưu ý:** Email giao dịch (xác nhận đơn hàng, đặt lại mật khẩu, v.v.) không bị ảnh hưởng bởi cài đặt này.

en: Unsubscribe from email campaigns
vi-vn: Hủy đăng ký khỏi các chiến dịch email

en: Unsubscribe token (alternative to query parameter). Can be omitted if token is provided in URL.
vi-vn: Token hủy đăng ký (thay thế cho tham số truy vấn). Có thể bỏ qua nếu token đã được cung cấp trong URL.

en: Unsubscribe token is required.
vi-vn: Mã hủy đăng ký là bắt buộc.

en: User
vi-vn: Người dùng

en: User associated with the token was not found.
vi-vn: Người dùng liên kết với token không được tìm thấy.

en: User messages entrypoint
vi-vn: Điểm nhập tin nhắn của người dùng

en: User not found.
vi-vn: Không tìm thấy người dùng.

en: User view set implementation.
    Provides a set of actions that manage user-related data such as creation, retrieval, updates, deletion, and custom actions including password reset, avatar upload, account activation, and recently viewed items merging. This class extends the mixins and GenericViewSet for robust API handling.
vi-vn: Thực hiện bộ xem người dùng. Cung cấp một tập hợp các hành động quản lý dữ liệu liên quan đến người dùng như tạo, truy xuất, cập nhật, xóa và các hành động tùy chỉnh bao gồm đặt lại mật khẩu, tải lên avatar, kích hoạt tài khoản và hợp nhất các mục đã xem gần đây. Lớp này mở rộng các mixin và GenericViewSet để xử lý API một cách mạnh mẽ.

en: Valid email is required for anonymous chats.
vi-vn: Địa chỉ email hợp lệ là bắt buộc cho các cuộc trò chuyện ẩn danh.

en: Verification code
vi-vn: Mã xác minh

en: Verify
vi-vn: Xác minh

en: Verify a token (refresh or access).
vi-vn: Xác minh token (cập nhật hoặc truy cập).

en: We're searching for the operator to answer you already, hold by!
vi-vn: Chúng tôi đang tìm kiếm nhân viên tổng đài để trả lời cho bạn, xin vui lòng chờ một lát!

en: You are already unsubscribed.
vi-vn: Bạn đã hủy đăng ký.

en: You cannot jump over your head!
vi-vn: Bạn không thể nhảy qua đầu mình!

en: You have been successfully unsubscribed from our emails.
vi-vn: Bạn đã hủy đăng ký nhận email của chúng tôi thành công.

en: You received this email because you subscribed to our newsletter.
vi-vn: Bạn nhận được email này vì bạn đã đăng ký nhận bản tin của chúng tôi.

en: account already activated!
vi-vn: Bạn đã kích hoạt tài khoản...

en: account already activated...
vi-vn: Tài khoản đã được kích hoạt...

en: activate
                                        account
vi-vn: Kích hoạt tài khoản

en: activate a user's account
vi-vn: Kích hoạt tài khoản của người dùng

en: activate your account
vi-vn: Kích hoạt tài khoản của bạn

en: activation link is invalid or account already activated
vi-vn: Liên kết kích hoạt không hợp lệ hoặc tài khoản đã được kích hoạt.

en: activation link is invalid!
vi-vn: Liên kết kích hoạt không hợp lệ!

en: activation token
vi-vn: Mã kích hoạt

en: activation token created
vi-vn: Token kích hoạt đã được tạo

en: additional info
vi-vn: Thông tin bổ sung

en: address set
vi-vn: Địa chỉ

en: admin OTP code
vi-vn: Mã OTP của quản trị viên

en: admin OTP codes
vi-vn: Mã OTP của quản trị viên

en: all rights reserved
vi-vn: Tất cả các quyền được bảo lưu.

en: assignee must be a staff user.
vi-vn: Người được giao nhiệm vụ phải là người dùng nhân viên.

en: attributes
vi-vn: Thuộc tính

en: attributes may be used to store custom data
vi-vn: Các thuộc tính có thể được sử dụng để lưu trữ dữ liệu tùy chỉnh.

en: attributes must be a dictionary
vi-vn: `attributes` phải là một từ điển.

en: available variables
vi-vn: Các biến có sẵn

en: avatar
vi-vn: Avatar

en: balance
vi-vn: Cân bằng

en: best regards,<br>The %(project_name)s team
vi-vn: Trân trọng,<br>Đội ngũ %(project_name)s

en: best regards,<br>the %(project_name)s team
vi-vn: Trân trọng,<br>Đội ngũ %(project_name)s

en: blacklisted token
vi-vn: Token bị đưa vào danh sách đen

en: blacklisted tokens
vi-vn: Các token bị đưa vào danh sách đen

en: business identificator is required when registering as a business
vi-vn: Mã định danh doanh nghiệp là bắt buộc khi đăng ký kinh doanh.

en: campaign
vi-vn: chiến dịch

en: campaign recipient
vi-vn: Người nhận chiến dịch

en: campaign recipients
vi-vn: Người nhận chiến dịch

en: clicked at
vi-vn: được nhấp vào

en: clicked count
vi-vn: Số lần nhấp chuột

en: confirm a user's password reset
vi-vn: Xác nhận việc đặt lại mật khẩu của người dùng

en: content
vi-vn: nội dung

en: create a new user
vi-vn: Tạo một người dùng mới

en: delete a user
vi-vn: Xóa người dùng

en: documentation of available template variables
vi-vn: Tài liệu mô tả các biến mẫu có sẵn

en: email
vi-vn: Email

en: email body in markdown - supports {{ user.first_name }}, {{ user.email }}, {{ project_name }}, {{ unsubscribe_url }}
vi-vn: Nội dung thân email - hỗ trợ {{ user.first_name }}, {{ user.email }}, {{ project_name }}, {{ unsubscribe_url }}

en: email campaign
vi-vn: Chiến dịch email

en: email campaigns
vi-vn: Chiến dịch email

en: email subject line - supports {{ variables }}
vi-vn: Tiêu đề email - Hỗ trợ {{ variables }}

en: email template
vi-vn: Mẫu email

en: email template to use for this campaign
vi-vn: Mẫu email để sử dụng cho chiến dịch này

en: email templates
vi-vn: Mẫu email

en: error details if sending failed
vi-vn: Chi tiết lỗi nếu việc gửi không thành công

en: error message
vi-vn: Thông báo lỗi

en: failed count
vi-vn: Số lần đếm không thành công

en: file size must not exceed 5 MB
vi-vn: Kích thước tệp không được vượt quá 5 MB.

en: first_name
vi-vn: Họ

en: group
vi-vn: Nhóm

en: groups
vi-vn: Nhóm

en: handle avatar upload for a user
vi-vn: Xử lý việc tải lên avatar cho người dùng

en: hello %(user_first_name)s,
vi-vn: Xin chào %(user_first_name)s,

en: if the button above does not work, please copy and paste the following URL
                                into your web browser:
vi-vn: Nếu nút ở trên không hoạt động, vui lòng sao chép và dán URL sau vào trình duyệt web của bạn:

en: if you did not send this request, please ignore this
                                email.
vi-vn: Nếu bạn không gửi yêu cầu này, vui lòng bỏ qua email này.

en: important dates
vi-vn: Các ngày quan trọng

en: internal name for the campaign
vi-vn: Tên nội bộ cho chiến dịch

en: internal name for the template
vi-vn: Tên nội bộ cho mẫu

en: invalid phone number format. the number must be entered in the format: "+999999999". up to 15 digits allowed.
vi-vn: Định dạng số điện thoại không hợp lệ. Số điện thoại phải được nhập theo định dạng: "+999999999". Cho phép tối đa 15 chữ số.

en: invalid token
vi-vn: Token không hợp lệ

en: is verified
vi-vn: Đã được xác minh

en: is_active
vi-vn: Đang hoạt động

en: is_subscribed
vi-vn: Đã đăng ký

en: language is one of the {settings.LANGUAGES} with default {settings.LANGUAGE_CODE}
vi-vn: Ngôn ngữ là một trong những {settings.LANGUAGES} với mặc định {settings.LANGUAGE_CODE}

en: last_name
vi-vn: Họ

en: logo
vi-vn: Biểu trưng

en: malformed email
vi-vn: Email không hợp lệ

en: malformed email: {email}
vi-vn: Email không hợp lệ: {email}

en: malformed phone number: {phone_number}
vi-vn: Số điện thoại không hợp lệ: {phone_number}!

en: merge client-stored recently viewed products
vi-vn: Ghép các sản phẩm đã xem gần đây được lưu trữ trên thiết bị của khách hàng

en: must set token_class attribute on class.
vi-vn: Phải đặt thuộc tính token_class cho lớp!

en: name
vi-vn: tên

en: no active account
vi-vn: Không tìm thấy tài khoản hoạt động.

en: no user uuid claim present in token
vi-vn: Không có yêu cầu UUID của người dùng trong token.

en: obtain a token pair
vi-vn: Nhận cặp token

en: obtain a token pair (refresh and access) for authentication.
vi-vn: Nhận cặp token (refresh và access) để xác thực.

en: only image files are allowed (jpg, png, gif, webp)
vi-vn: Chỉ cho phép các tệp hình ảnh (jpg, png, gif, webp)

en: opened at
vi-vn: Được mở tại

en: opened count
vi-vn: Số lượng đã mở

en: order
vi-vn: Đặt hàng

en: orders
vi-vn: Đơn hàng

en: outstanding token
vi-vn: Token xuất sắc

en: outstanding tokens
vi-vn: Token xuất sắc

en: partially update a user's details
vi-vn: Cập nhật một phần thông tin của người dùng

en: password reset confirmation
vi-vn: Xác nhận đặt lại mật khẩu

en: password reset successfully
vi-vn: Mật khẩu đã được đặt lại thành công!

en: password too weak
vi-vn: Mật khẩu quá yếu.

en: passwords do not match
vi-vn: Mật khẩu không khớp.

en: permissions
vi-vn: Quyền

en: personal info
vi-vn: Thông tin cá nhân

en: phone_number
vi-vn: Số điện thoại

en: plain text content
vi-vn: Nội dung văn bản thuần túy

en: plain text fallback (auto-generated if empty)
vi-vn: Nội dung văn bản thuần túy (được tạo tự động nếu trống)

en: provide user or email for anonymous thread.
vi-vn: Cung cấp tên người dùng hoặc địa chỉ email cho chuỗi thảo luận ẩn danh.

en: refresh a token pair
vi-vn: Cập nhật cặp token

en: refresh a token pair (refresh and access).
vi-vn: Cập nhật cặp token (cập nhật và truy cập).

en: reset a user's password by sending a reset password email
vi-vn: Đặt lại mật khẩu của người dùng bằng cách gửi email đặt lại mật khẩu.

en: reset password
vi-vn: Đặt lại mật khẩu

en: reset your password
vi-vn: Đặt lại mật khẩu của bạn

en: retrieve a user's details
vi-vn: Lấy thông tin chi tiết của người dùng

en: scheduled at
vi-vn: được lên lịch vào

en: sent at
vi-vn: gửi

en: sent count
vi-vn: Số lượng tin nhắn đã gửi

en: something went wrong: {e!s}
vi-vn: Có sự cố xảy ra: {e!s}

en: stats
vi-vn: nhà nước

en: status
vi-vn: tình trạng

en: subject
vi-vn: chủ đề

en: template
vi-vn: mẫu

en: thank you for signing up for %(project_name)s. please activate your account
                                by clicking the button below:
vi-vn: Cảm ơn bạn đã đăng ký cho %(project_name)s. Vui lòng kích hoạt tài khoản của bạn bằng cách nhấp vào nút bên dưới:

en: the products this user has viewed most recently (max 48), in reverse‐chronological order
vi-vn: Các sản phẩm mà người dùng này đã xem gần đây nhất (tối đa 48), theo thứ tự thời gian ngược.

en: the token is invalid
vi-vn: Token không hợp lệ

en: the token is valid
vi-vn: Token này hợp lệ

en: the user's b64-encoded uuid who referred the new user to us.
vi-vn: Mã UUID được mã hóa bằng B64 của người dùng đã giới thiệu người dùng mới cho chúng tôi.

en: token for secure one-click unsubscribe from campaigns
vi-vn: Token để hủy đăng ký một cách an toàn chỉ với một cú nhấp chuột khỏi các chiến dịch.

en: token is invalid!
vi-vn: Token không hợp lệ!

en: token_blacklisted
vi-vn: Token bị đưa vào danh sách đen

en: total recipients
vi-vn: Tổng số người nhận

en: tracking ID
vi-vn: Mã theo dõi

en: unique ID for tracking opens and clicks
vi-vn: Mã định danh duy nhất để theo dõi số lần mở và nhấp chuột

en: unique identifier for the template
vi-vn: Mã định danh duy nhất cho mẫu

en: unselect this instead of deleting accounts
vi-vn: Hủy chọn tùy chọn này thay vì xóa tài khoản.

en: unsubscribe token
vi-vn: Mã hủy đăng ký

en: update a user's details
vi-vn: Cập nhật thông tin của người dùng

en: user
vi-vn: Người dùng

en: user does not exist
vi-vn: Người dùng không tồn tại

en: user email address
vi-vn: Địa chỉ email của người dùng

en: user phone number
vi-vn: Số điện thoại của người dùng

en: user profile image
vi-vn: Hình ảnh hồ sơ người dùng

en: user verification status
vi-vn: Trạng thái xác minh của người dùng

en: user's newsletter subscription status
vi-vn: Tình trạng đăng ký bản tin của người dùng

en: users
vi-vn: Người dùng

en: verify a token
vi-vn: Xác minh token

en: we have received a request to reset your password. please reset your password
                                by clicking the button below:
vi-vn: Chúng tôi đã nhận được yêu cầu đặt lại mật khẩu của bạn. Vui lòng đặt lại mật khẩu bằng cách nhấp vào nút bên dưới:

en: when the campaign was actually sent
vi-vn: Khi chiến dịch thực sự được gửi đi

en: when to send the campaign (leave empty for manual send)
vi-vn: Thời điểm gửi chiến dịch (để trống nếu muốn gửi thủ công)

en: wishlist
vi-vn: Danh sách mong muốn

en: {name} does not exist: {uuid}
vi-vn: {name} không tồn tại: {uuid}!

en: {settings.PROJECT_NAME} | Activate Account
vi-vn: {settings.PROJECT_NAME} | Kích hoạt tài khoản

en: {settings.PROJECT_NAME} | Reset Password
vi-vn: {settings.PROJECT_NAME} | Đặt lại mật khẩu

en: {} campaign(s) cancelled.
vi-vn: {} chiến dịch đã bị hủy.
