SCHON 2026.1 - en to th-th translation catalogue (222 entries)

en: 1x1 transparent GIF image. Always returned regardless of tracking status to maintain consistent behavior.
th-th: ภาพ GIF โปร่งใสขนาด 1x1. จะส่งคืนเสมอไม่ว่าสถานะการติดตามจะเป็นอย่างไรเพื่อรักษาพฤติกรรมที่สม่ำเสมอ

en: A verification code has been sent to your email.
th-th: รหัสยืนยันได้ถูกส่งไปยังอีเมลของคุณแล้ว

en: Account already registered but not yet activated. A new activation email has been sent.
th-th: บัญชีได้ลงทะเบียนไว้แล้ว แต่ยังไม่ได้เปิดใช้งาน. อีเมลเปิดใช้งานใหม่ได้ถูกส่งไปแล้ว.

en: Accounting
th-th: บัญชี

en: All rights reserved
th-th: สงวนลิขสิทธิ์

en: Anonymous or authenticated non-staff users send messages. Also supports action=ping.
th-th: ผู้ใช้ที่ไม่ระบุตัวตนหรือผู้ใช้ที่ผ่านการยืนยันตัวตนแต่ไม่ใช่บุคลากรสามารถส่งข้อความได้ นอกจากนี้ยังรองรับ action=ping

en: Assignee must be a staff user.
th-th: ผู้รับมอบหมายต้องเป็นผู้ใช้ที่เป็นพนักงานเท่านั้น

en: Campaign '{}' cannot be sent (status: {}).
th-th: ไม่สามารถส่งแคมเปญ '{}' ได้ (สถานะ: {}).

en: Campaign '{}' has no recipients. Prepare recipients first.
th-th: แคมเปญ '{}' ไม่มีผู้รับ โปรดเตรียมผู้รับก่อน

en: Campaign '{}' is not in draft status.
th-th: แคมเปญ '{}' ไม่ได้อยู่ในสถานะร่าง

en: Cancel campaign
th-th: ยกเลิกแคมเปญ

en: Cancelled
th-th: ยกเลิก

en: Chat message
th-th: ข้อความแชท

en: Chat messages
th-th: ข้อความแชท

en: Chat thread
th-th: หัวข้อสนทนา

en: Chat threads
th-th: หัวข้อสนทนา

en: Clicked
th-th: คลิก

en: Close selected threads
th-th: ปิดกระทู้ที่เลือก

en: Closed
th-th: ปิด

en: Content
th-th: เนื้อหา

en: Documentation
th-th: เอกสาร

en: Draft
th-th: ร่าง

en: Failed
th-th: ล้มเหลว

en: For anonymous threads
th-th: สำหรับกระทู้ที่ไม่ระบุชื่อ

en: Handles refreshing of tokens for authentication purposes. This class is used to provide functionality for token refresh operations as part of an authentication system. It ensures that clients can request a refreshed token within defined rate limits. The view relies on the associated serializer to validate token refresh inputs and produce appropriate outputs.
th-th: จัดการการรีเฟรชโทเค็นเพื่อวัตถุประสงค์ในการยืนยันตัวตน คลาสนี้ใช้เพื่อให้บริการฟังก์ชันสำหรับการรีเฟรชโทเค็นเป็นส่วนหนึ่งของระบบยืนยันตัวตน มันทำให้แน่ใจว่าลูกค้าสามารถขอโทเค็นที่รีเฟรชแล้วได้ภายในขีดจำกัดอัตราที่กำหนดไว้ หน้าจอนี้พึ่งพาตัวจัดลำดับที่เกี่ยวข้องเพื่อตรวจสอบความถูกต้องของข้อมูลการรีเฟรชโทเค็นและสร้างผลลัพธ์ที่เหมาะสม

en: Invalid attribute format: {attribute_pair}
th-th: รูปแบบแอตทริบิวต์ไม่ถูกต้อง: {attribute_pair}!

en: Invalid or expired code. Please try again.
th-th: รหัสไม่ถูกต้องหรือหมดอายุ กรุณาลองอีกครั้ง

en: Invalid or missing unsubscribe token.
th-th: โทเค็นยกเลิกการสมัครไม่ถูกต้องหรือหายไป

en: Invalid unsubscribe token format.
th-th: รูปแบบโทเค็นยกเลิกการสมัครไม่ถูกต้อง

en: Message must be 1..1028 characters.
th-th: ข้อความต้องมีความยาว 1..1028 ตัวอักษร

en: Metadata
th-th: เมตาดาตา

en: One-Click Unsubscribe (RFC 8058)
th-th: ยกเลิกการสมัครด้วยคลิกเดียว (RFC 8058)

en: Open
th-th: เปิด

en: Open selected threads
th-th: เปิดกระทู้ที่เลือก

en: Opened
th-th: เปิด

en: Pending
th-th: รอดำเนินการ

en: Per-thread staff channel
th-th: ช่องสำหรับพนักงานเฉพาะแต่ละหัวข้อ

en: Prepare recipients (subscribed users)
th-th: เตรียมผู้รับ (ผู้ใช้ที่สมัครรับข้อมูล)

en: Preparing recipients for campaign '{}'.
th-th: เตรียมผู้รับสำหรับแคมเปญ '{}'

en: RFC 8058 compliant one-click unsubscribe endpoint for email campaigns.
    
    This endpoint supports the List-Unsubscribe-Post header mechanism defined in RFC 8058, which allows email clients to unsubscribe users with a single click without leaving the email application.
    
    The token can be provided either as a query parameter or in the request body.
    
    **Standards Compliance:**
    - RFC 8058: Signaling One-Click Functionality for List Email Headers
    - RFC 2369: The Use of URLs as Meta-Syntax for Core Mail List Commands
    
    **Note:** Transactional emails are not affected by this setting.
th-th: จุดสิ้นสุดการยกเลิกการสมัครแบบคลิกเดียวที่สอดคล้องกับ RFC 8058 สำหรับแคมเปญอีเมล จุดสิ้นสุดนี้รองรับกลไกหัวเรื่อง List-Unsubscribe-Post ที่กำหนดไว้ใน RFC 8058 ซึ่งช่วยให้ไคลเอนต์อีเมลยกเลิกการสมัครผู้ใช้ด้วยการคลิกเพียงครั้งเดียวโดยไม่ต้องออกจากแอปพลิเคชันอีเมล โทเค็นสามารถระบุได้ทั้งเป็นพารามิเตอร์การค้นหาหรือในเนื้อหาคำขอ
    
    **การปฏิบัติตามมาตรฐาน:** - RFC 8058: การส่งสัญญาณฟังก์ชันคลิกเดียวสำหรับหัวข้ออีเมลในรายการ - RFC 2369: การใช้ URL เป็นเมตา-ไวยากรณ์สำหรับคำสั่งหลักของรายการอีเมล **หมายเหตุ:** อีเมลธุรกรรมไม่ได้รับผลกระทบจากการตั้งค่านี้

en: Records when a campaign email is opened by the recipient.
    
    This endpoint is called automatically when the tracking pixel (1x1 transparent GIF) embedded in the email is loaded by the recipient's email client.
    
    **How it works:**
    1. Each campaign email contains a unique tracking pixel URL with a `tid` parameter
    2. When the email is opened and images are loaded, this endpoint is called
    3. The recipient's status is updated to 'opened' and the timestamp is recorded
    4. The campaign's aggregate opened count is updated
    
    **Privacy considerations:**
    - Only the first open is recorded (subsequent opens are ignored)
    - No personal information beyond the tracking ID is logged
    - Users who disable image loading will not trigger this event
    
    **Response:**
    Returns a 1x1 transparent GIF image regardless of whether tracking succeeded, to ensure consistent behavior and prevent information leakage.
th-th: บันทึกเมื่ออีเมลแคมเปญถูกเปิดโดยผู้รับ จุดสิ้นสุดนี้จะถูกเรียกใช้โดยอัตโนมัติเมื่อพิกเซลติดตาม (GIF โปร่งใสขนาด 1x1) ที่ฝังอยู่ในอีเมลถูกโหลดโดยโปรแกรมอีเมลของผู้รับ
    
    **วิธีการทำงาน:** 1. อีเมลแคมเปญแต่ละฉบับจะมี URL พิกเซลติดตามเฉพาะที่มีพารามิเตอร์ `tid` 2. เมื่อเปิดอีเมลและโหลดรูปภาพ จุดสิ้นสุดนี้จะถูกเรียก 3. สถานะของผู้รับจะอัปเดตเป็น 'เปิดแล้ว' และบันทึกเวลา 4. จำนวนการเปิดทั้งหมดของแคมเปญจะอัปเดต **ข้อพิจารณาด้านความเป็นส่วนตัว:**
    - บันทึกเฉพาะการเปิดครั้งแรกเท่านั้น (การเปิดครั้งถัดไปจะไม่ถูกบันทึก) - ไม่มีการบันทึกข้อมูลส่วนบุคคลใด ๆ นอกเหนือจากรหัสติดตาม - ผู้ใช้ที่ปิดการแสดงผลรูปภาพจะไม่ทำให้เกิดเหตุการณ์นี้ **การตอบกลับ:** ส่งคืนภาพ GIF โปร่งใสขนาด 1x1 โดยไม่คำนึงว่าติดตามสำเร็จหรือไม่ เพื่อให้มั่นใจในพฤติกรรมที่สม่ำเสมอและป้องกันการรั่วไหลของข้อมูล

en: Reply, close, and ping within a specific thread.
th-th: ตอบกลับ ปิด และส่งข้อความถึงภายในกระทู้เฉพาะ

en: Represents a User entity with customized fields and methods for extended functionality. This class extends the AbstractUser model and integrates additional features like custom email login, validation methods, subscription status, verification, and attributes storage. It also provides utilities for managing recently viewed items and token-based activation for verifying accounts. The User model is designed to handle specific use cases for enhanced user management.
th-th: แทนที่เอนทิตีผู้ใช้ที่มีฟิลด์และเมธอดที่ปรับแต่งได้สำหรับฟังก์ชันการทำงานที่ขยายออกไป คลาสนี้สืบทอดมาจากโมเดล AbstractUser และรวมคุณสมบัติเพิ่มเติม เช่น การเข้าสู่ระบบด้วยอีเมลที่กำหนดเอง วิธีการตรวจสอบความถูกต้อง สถานะการสมัครสมาชิก การยืนยัน และการจัดเก็บแอตทริบิวต์ นอกจากนี้ยังมียูทิลิตี้สำหรับจัดการรายการที่ดูล่าสุดและการเปิดใช้งานแบบใช้โทเค็นเพื่อยืนยันบัญชี โมเดลผู้ใช้ได้รับการออกแบบมาเพื่อจัดการกรณีการใช้งานเฉพาะสำหรับการจัดการผู้ใช้ที่ดียิ่งขึ้น

en: Represents a view for getting a pair of access and refresh tokens and user's data. This view manages the process of handling token-based authentication where clients can get a pair of JWT tokens (access and refresh) using provided credentials. It is built on top of a base token view and ensures proper rate limiting to protect against brute force attacks.
th-th: แสดงมุมมองสำหรับการรับคู่ของโทเค็นการเข้าถึงและโทเค็นการรีเฟรช รวมถึงข้อมูลของผู้ใช้ มุมมองนี้จัดการกระบวนการตรวจสอบสิทธิ์ที่ใช้โทเค็น โดยลูกค้าสามารถรับคู่ของโทเค็น JWT (โทเค็นการเข้าถึงและโทเค็นการรีเฟรช) โดยใช้ข้อมูลประจำตัวที่ให้มา มุมมองนี้สร้างขึ้นบนมุมมองโทเค็นพื้นฐานและรับประกันการจำกัดอัตราที่เหมาะสมเพื่อป้องกันการโจมตีแบบ brute force

en: Represents a view for verifying JSON Web Tokens (JWT) using specific serialization and validation logic.
th-th: แสดงมุมมองสำหรับการตรวจสอบโทเค็นเว็บ JSON (JWT) โดยใช้การแปลงลำดับและการตรวจสอบความถูกต้องตามตรรกะเฉพาะ

en: Returned when no tracking ID is provided. Note: Invalid tracking IDs still return 200 with the GIF to prevent enumeration attacks.
th-th: คืนค่าเมื่อไม่มีการระบุรหัสติดตาม หมายเหตุ: รหัสติดตามที่ไม่ถูกต้องจะยังคงคืนค่า 200 พร้อม GIF เพื่อป้องกันการโจมตีแบบการไล่รายการ

en: Scheduled
th-th: กำหนดไว้แล้ว

en: Scheduling
th-th: การจัดตารางเวลา

en: Send campaign now
th-th: ส่งแคมเปญตอนนี้

en: Sending
th-th: ส่ง

en: Sent
th-th: สาย

en: Staff
th-th: พนักงาน

en: Staff inbox control
th-th: การควบคุมกล่องขาเข้าของพนักงาน

en: Staff-only actions: list_open, assign, reply, close, ping. Unified event payloads are emitted.
th-th: การดำเนินการสำหรับพนักงานเท่านั้น: list_open, assign, reply, close, ping. ข้อมูลเหตุการณ์แบบรวมจะถูกส่งออก

en: Started sending campaign '{}'.
th-th: เริ่มส่งแคมเปญ '{}'

en: Statistics
th-th: สถิติ

en: Successfully unsubscribed from email campaigns.
th-th: ยกเลิกการรับอีเมลจากแคมเปญเรียบร้อยแล้ว

en: System
th-th: ระบบ

en: Track email open event
th-th: ติดตามเหตุการณ์การเปิดอีเมล

en: Tracking ID (UUID) unique to each campaign-recipient combination. This ID links the open event to a specific recipient and campaign.
th-th: รหัสติดตาม (UUID) ที่ไม่ซ้ำกันสำหรับแต่ละคู่ของแคมเปญและผู้รับ รหัสนี้จะเชื่อมโยงเหตุการณ์การเปิดกับผู้รับและแคมเปญเฉพาะ

en: Two-factor authentication
th-th: การยืนยันตัวตนแบบสองปัจจัย

en: UUID token for unsubscribing. This token is unique per user and is included in the unsubscribe link of every campaign email. The token remains constant for each user unless regenerated.
th-th: โทเค็น UUID สำหรับการยกเลิกการสมัคร โทเค็นนี้มีความเฉพาะเจาะจงต่อผู้ใช้แต่ละรายและรวมอยู่ในลิงก์ยกเลิกการสมัครของอีเมลแคมเปญทุกฉบับ โทเค็นนี้จะคงที่สำหรับผู้ใช้แต่ละรายจนกว่าจะมีการสร้างใหม่

en: Unsubscribe
th-th: ยกเลิกการสมัคร

en: Unsubscribe a user from all marketing email campaigns using their unique unsubscribe token.
    
    This endpoint is designed for email client compatibility where clicking a link triggers a GET request. The user will no longer receive promotional emails after successful unsubscription.
    
    **Note:** Transactional emails (order confirmations, password resets, etc.) are not affected by this setting.
th-th: ยกเลิกการสมัครรับอีเมลการตลาดทั้งหมดของผู้ใช้โดยใช้โทเค็นยกเลิกการสมัครที่ไม่ซ้ำกันของพวกเขา จุดสิ้นสุดนี้ถูกออกแบบมาเพื่อความเข้ากันได้กับไคลเอนต์อีเมลที่การคลิกที่ลิงก์จะกระตุ้นการร้องขอแบบ GET ผู้ใช้จะไม่ได้รับอีเมลส่งเสริมการขายอีกต่อไปหลังจากยกเลิกการสมัครสำเร็จ **หมายเหตุ:** อีเมลธุรกรรม (การยืนยันคำสั่งซื้อ การรีเซ็ตรหัสผ่าน ฯลฯ) จะไม่ได้รับผลกระทบจากการตั้งค่านี้

en: Unsubscribe from email campaigns
th-th: ยกเลิกการรับอีเมลจากแคมเปญ

en: Unsubscribe token (alternative to query parameter). Can be omitted if token is provided in URL.
th-th: โทเค็นยกเลิกการสมัคร (ทางเลือกสำหรับพารามิเตอร์การค้นหา) สามารถละเว้นได้หากโทเค็นถูกระบุไว้ใน URL

en: Unsubscribe token is required.
th-th: จำเป็นต้องใช้โทเคนยกเลิกการสมัคร

en: User
th-th: ผู้ใช้

en: User associated with the token was not found.
th-th: ไม่พบผู้ใช้ที่เกี่ยวข้องกับโทเค็น

en: User messages entrypoint
th-th: จุดเริ่มต้นของข้อความผู้ใช้

en: User not found.
th-th: ไม่พบผู้ใช้

en: User view set implementation.
    Provides a set of actions that manage user-related data such as creation, retrieval, updates, deletion, and custom actions including password reset, avatar upload, account activation, and recently viewed items merging. This class extends the mixins and GenericViewSet for robust API handling.
th-th: การใช้งานชุดมุมมองผู้ใช้ ให้ชุดของการดำเนินการที่จัดการข้อมูลที่เกี่ยวข้องกับผู้ใช้ เช่น การสร้าง การดึงข้อมูล การอัปเดต การลบ และการดำเนินการที่กำหนดเอง รวมถึงการรีเซ็ตรหัสผ่าน การอัปโหลดอวาตาร์ การเปิดใช้งานบัญชี และการรวมรายการที่ดูล่าสุด คลาสนี้ขยายส่วนผสมและ GenericViewSet เพื่อการจัดการ API ที่มีความแข็งแกร่ง

en: Valid email is required for anonymous chats.
th-th: จำเป็นต้องมีอีเมลที่ถูกต้องสำหรับการแชทแบบไม่ระบุตัวตน

en: Verification code
th-th: รหัสยืนยัน

en: Verify
th-th: ตรวจสอบ

en: Verify a token (refresh or access).
th-th: ตรวจสอบโทเค็น (รีเฟรชหรือเข้าถึง)

en: We're searching for the operator to answer you already, hold by!
th-th: เรากำลังค้นหาผู้ดำเนินการเพื่อตอบคุณอยู่ กรุณารอสักครู่!

en: You are already unsubscribed.
th-th: คุณได้ยกเลิกการสมัครแล้ว

en: You cannot jump over your head!
th-th: คุณไม่สามารถกระโดดข้ามหัวตัวเองได้!

en: You have been successfully unsubscribed from our emails.
th-th: คุณได้ยกเลิกการสมัครรับอีเมลจากเราเรียบร้อยแล้ว

en: You received this email because you subscribed to our newsletter.
th-th: คุณได้รับอีเมลนี้เพราะคุณได้สมัครรับจดหมายข่าวของเรา

en: account already activated!
th-th: คุณได้เปิดใช้งานบัญชีเรียบร้อยแล้ว...

en: account already activated...
th-th: บัญชีได้รับการเปิดใช้งานแล้ว...

en: activate
                                        account
th-th: เปิดใช้งานบัญชี

en: activate a user's account
th-th: เปิดใช้งานบัญชีผู้ใช้

en: activate your account
th-th: เปิดใช้งานบัญชีของคุณ

en: activation link is invalid or account already activated
th-th: ลิงก์การเปิดใช้งานไม่ถูกต้องหรือบัญชีได้รับการเปิดใช้งานแล้ว

en: activation link is invalid!
th-th: ลิงก์การเปิดใช้งานไม่ถูกต้อง!

en: activation token
th-th: โทเค็นการเปิดใช้งาน

en: activation token created
th-th: สร้างโทเค็นการเปิดใช้งานแล้ว

en: additional info
th-th: ข้อมูลเพิ่มเติม

en: address set
th-th: ที่อยู่

en: admin OTP code
th-th: รหัส OTP ของผู้ดูแลระบบ

en: admin OTP codes
th-th: รหัส OTP สำหรับผู้ดูแลระบบ

en: all rights reserved
th-th: สงวนลิขสิทธิ์

en: assignee must be a staff user.
th-th: ผู้รับมอบหมายต้องเป็นผู้ใช้ที่เป็นพนักงานเท่านั้น

en: attributes
th-th: คุณลักษณะ

en: attributes may be used to store custom data
th-th: คุณลักษณะอาจใช้เพื่อเก็บข้อมูลที่กำหนดเอง

en: attributes must be a dictionary
th-th: `attributes` ต้องเป็นพจนานุกรม

en: available variables
th-th: ตัวแปรที่มีอยู่

en: avatar
th-th: อวตาร

en: balance
th-th: สมดุล

en: best regards,<br>The %(project_name)s team
th-th: ขอแสดงความนับถือ<br>ทีมงาน %(project_name)s

en: best regards,<br>the %(project_name)s team
th-th: ขอแสดงความนับถือ<br>ทีมงาน %(project_name)s

en: blacklisted token
th-th: โทเค็นที่ถูกขึ้นบัญชีดำ

en: blacklisted tokens
th-th: โทเค็นที่ถูกขึ้นบัญชีดำ

en: business identificator is required when registering as a business
th-th: จำเป็นต้องระบุรหัสประจำตัวธุรกิจเมื่อลงทะเบียนเป็นธุรกิจ

en: campaign
th-th: แคมเปญ

en: campaign recipient
th-th: ผู้รับแคมเปญ

en: campaign recipients
th-th: ผู้รับแคมเปญ

en: clicked at
th-th: คลิกที่

en: clicked count
th-th: จำนวนครั้งที่คลิก

en: confirm a user's password reset
th-th: ยืนยันการรีเซ็ตรหัสผ่านของผู้ใช้

en: content
th-th: เนื้อหา

en: create a new user
th-th: สร้างผู้ใช้ใหม่

en: delete a user
th-th: ลบผู้ใช้

en: documentation of available template variables
th-th: เอกสารประกอบตัวแปรแม่แบบที่มีอยู่

en: email
th-th: อีเมล

en: email body in markdown - supports {{ user.first_name }}, {{ user.email }}, {{ project_name }}, {{ unsubscribe_url }}
th-th: เนื้อหาในอีเมล - รองรับ {{ user.first_name }}, {{ user.email }}, {{ project_name }}, {{ unsubscribe_url }}

en: email campaign
th-th: แคมเปญอีเมล

en: email campaigns
th-th: แคมเปญอีเมล

en: email subject line - supports {{ variables }}
th-th: หัวข้ออีเมล - สนับสนุน {{ variables }}

en: email template
th-th: แม่แบบอีเมล

en: email template to use for this campaign
th-th: เทมเพลตอีเมลสำหรับใช้ในแคมเปญนี้

en: email templates
th-th: เทมเพลตอีเมล

en: error details if sending failed
th-th: รายละเอียดข้อผิดพลาดหากการส่งล้มเหลว

en: error message
th-th: ข้อความแสดงข้อผิดพลาด

en: failed count
th-th: ล้มเหลวในการนับ

en: file size must not exceed 5 MB
th-th: ขนาดไฟล์ต้องไม่เกิน 5 MB

en: first_name
th-th: ชื่อ

en: group
th-th: กลุ่ม

en: groups
th-th: กลุ่ม

en: handle avatar upload for a user
th-th: จัดการการอัปโหลดอวาตาร์สำหรับผู้ใช้

en: hello %(user_first_name)s,
th-th: สวัสดีครับ/ค่ะ %(user_first_name)s,

en: if the button above does not work, please copy and paste the following URL
                                into your web browser:
th-th: หากปุ่มด้านบนไม่ทำงาน โปรดคัดลอกและวาง URL ต่อไปนี้ลงในเว็บเบราว์เซอร์ของคุณ:

en: if you did not send this request, please ignore this
                                email.
th-th: หากคุณไม่ได้ส่งคำขอนี้ โปรดละเว้นอีเมลนี้

en: important dates
th-th: วันที่สำคัญ

en: internal name for the campaign
th-th: ชื่อภายในสำหรับแคมเปญ

en: internal name for the template
th-th: ชื่อภายในสำหรับเทมเพลต

en: invalid phone number format. the number must be entered in the format: "+999999999". up to 15 digits allowed.
th-th: รูปแบบหมายเลขโทรศัพท์ไม่ถูกต้อง. หมายเลขต้องถูกป้อนในรูปแบบ: "+999999999". อนุญาตให้ใช้ได้ถึง 15 หลัก.

en: invalid token
th-th: โทเค็นไม่ถูกต้อง

en: is verified
th-th: ได้รับการยืนยันแล้ว

en: is_active
th-th: กำลังใช้งานอยู่

en: is_subscribed
th-th: สมัครสมาชิกแล้ว

en: language is one of the {settings.LANGUAGES} with default {settings.LANGUAGE_CODE}
th-th: ภาษาเป็นหนึ่งใน {settings.LANGUAGES} ที่มีค่าเริ่มต้น {settings.LANGUAGE_CODE}

en: last_name
th-th: นามสกุล

en: logo
th-th: โลโก้

en: malformed email
th-th: อีเมลไม่ถูกต้อง

en: malformed email: {email}
th-th: อีเมลไม่ถูกต้อง: {email}

en: malformed phone number: {phone_number}
th-th: หมายเลขโทรศัพท์ไม่ถูกต้อง: {phone_number}!

en: merge client-stored recently viewed products
th-th: รวมสินค้าที่ลูกค้าดูล่าสุดซึ่งเก็บไว้ในระบบของลูกค้า

en: must set token_class attribute on class.
th-th: ต้องตั้งค่าแอตทริบิวต์ token_class บนคลาส!

en: name
th-th: ชื่อ

en: no active account
th-th: ไม่พบบัญชีที่ใช้งานอยู่

en: no user uuid claim present in token
th-th: ไม่มีการอ้างสิทธิ์ uuid ของผู้ใช้ในโทเค็น

en: obtain a token pair
th-th: รับคู่โทเค็น

en: obtain a token pair (refresh and access) for authentication.
th-th: รับคู่โทเค็น (รีเฟรชและเข้าถึง) สำหรับการยืนยันตัวตน

en: only image files are allowed (jpg, png, gif, webp)
th-th: อนุญาตเฉพาะไฟล์รูปภาพเท่านั้น (jpg, png, gif, webp)

en: opened at
th-th: เปิดที่

en: opened count
th-th: เปิดนับ

en: order
th-th: คำสั่ง

en: orders
th-th: คำสั่ง

en: outstanding token
th-th: โทเค็นที่ยังไม่ได้ใช้

en: outstanding tokens
th-th: โทเค็นที่ยังไม่ได้ใช้

en: partially update a user's details
th-th: อัปเดตข้อมูลของผู้ใช้บางส่วน

en: password reset confirmation
th-th: การยืนยันการรีเซ็ตรหัสผ่าน

en: password reset successfully
th-th: รหัสผ่านได้รับการรีเซ็ตเรียบร้อยแล้ว!

en: password too weak
th-th: รหัสผ่านอ่อนแอเกินไป

en: passwords do not match
th-th: รหัสผ่านไม่ตรงกัน

en: permissions
th-th: สิทธิ์การใช้งาน

en: personal info
th-th: ข้อมูลส่วนตัว

en: phone_number
th-th: หมายเลขโทรศัพท์

en: plain text content
th-th: เนื้อหาข้อความธรรมดา

en: plain text fallback (auto-generated if empty)
th-th: ข้อความธรรมดาสำรอง (สร้างอัตโนมัติหากว่างเปล่า)

en: provide user or email for anonymous thread.
th-th: ให้ผู้ใช้หรืออีเมลสำหรับกระทู้ไม่ระบุตัวตน

en: refresh a token pair
th-th: รีเฟรชคู่โทเค็น

en: refresh a token pair (refresh and access).
th-th: รีเฟรชคู่โทเค็น (รีเฟรชและเข้าถึง)

en: reset a user's password by sending a reset password email
th-th: รีเซ็ตรหัสผ่านของผู้ใช้โดยการส่งอีเมลรีเซ็ตรหัสผ่าน

en: reset password
th-th: รีเซ็ตรหัสผ่าน

en: reset your password
th-th: รีเซ็ตรหัสผ่านของคุณ

en: retrieve a user's details
th-th: ดึงข้อมูลรายละเอียดของผู้ใช้

en: scheduled at
th-th: กำหนดไว้ที่

en: sent at
th-th: สายแล้ว

en: sent count
th-th: จำนวนที่ส่ง

en: slug
th-th: คนรับใช้

en: something went wrong: {e!s}
th-th: เกิดข้อผิดพลาด: {e!s}

en: stats
th-th: รัฐ

en: status
th-th: สถานะ

en: subject
th-th: หัวข้อ

en: template
th-th: แม่แบบ

en: thank you for signing up for %(project_name)s. please activate your account
                                by clicking the button below:
th-th: ขอบคุณที่ลงทะเบียนสำหรับ %(project_name)s กรุณาเปิดใช้งานบัญชีของคุณโดยคลิกที่ปุ่มด้านล่าง:

en: the products this user has viewed most recently (max 48), in reverse‐chronological order
th-th: สินค้าที่ผู้ใช้รายนี้ดูล่าสุด (สูงสุด 48 รายการ) เรียงตามลำดับเวลาล่าสุด

en: the token is invalid
th-th: โทเค็นไม่ถูกต้อง

en: the token is valid
th-th: โทเค็นนี้ใช้ได้

en: the user's b64-encoded uuid who referred the new user to us.
th-th: ผู้ใช้ที่เข้ารหัส uuid ด้วย b64 ซึ่งแนะนำผู้ใช้ใหม่ให้เรามา

en: token for secure one-click unsubscribe from campaigns
th-th: โทเค็นสำหรับการยกเลิกการสมัครรับข้อมูลจากแคมเปญอย่างปลอดภัยด้วยการคลิกเพียงครั้งเดียว

en: token is invalid!
th-th: โทเคนไม่ถูกต้อง!

en: token_blacklisted
th-th: โทเค็นถูกขึ้นบัญชีดำ

en: total recipients
th-th: ผู้รับทั้งหมด

en: tracking ID
th-th: หมายเลขติดตาม

en: unique ID for tracking opens and clicks
th-th: รหัสประจำตัวที่ไม่ซ้ำกันสำหรับการติดตามการเปิดและการคลิก

en: unique identifier for the template
th-th: รหัสประจำตัวที่ไม่ซ้ำกันสำหรับแม่แบบ

en: unselect this instead of deleting accounts
th-th: ยกเลิกการเลือกสิ่งนี้แทนการลบบัญชี

en: unsubscribe token
th-th: โทเคนยกเลิกการสมัคร

en: update a user's details
th-th: อัปเดตข้อมูลผู้ใช้

en: user
th-th: ผู้ใช้

en: user does not exist
th-th: ผู้ใช้ไม่มีอยู่

en: user email address
th-th: ที่อยู่อีเมลของผู้ใช้

en: user phone number
th-th: หมายเลขโทรศัพท์ผู้ใช้

en: user profile image
th-th: รูปภาพโปรไฟล์ผู้ใช้

en: user verification status
th-th: สถานะการยืนยันของผู้ใช้

en: user's newsletter subscription status
th-th: สถานะการสมัครสมาชิกจดหมายข่าวของผู้ใช้

en: users
th-th: ผู้ใช้

en: verify a token
th-th: ตรวจสอบโทเค็น

en: we have received a request to reset your password. please reset your password
                                by clicking the button below:
th-th: เราได้รับคำขอให้คุณรีเซ็ตรหัสผ่านของคุณ กรุณาทำการรีเซ็ตรหัสผ่านของคุณโดยคลิกที่ปุ่มด้านล่าง:

en: when the campaign was actually sent
th-th: เมื่อแคมเปญถูกส่งออกไปจริง ๆ

en: when to send the campaign (leave empty for manual send)
th-th: เมื่อใดที่จะส่งแคมเปญ (เว้นว่างไว้สำหรับการส่งด้วยตนเอง)

en: wishlist
th-th: รายการสิ่งที่ต้องการ

en: {name} does not exist: {uuid}
th-th: {name} ไม่พบ: {uuid}!

en: {settings.PROJECT_NAME} | Activate Account
th-th: {settings.PROJECT_NAME} | เปิดใช้งานบัญชี

en: {settings.PROJECT_NAME} | Reset Password
th-th: {settings.PROJECT_NAME} | ตั้งค่ารหัสผ่านใหม่

en: {} campaign(s) cancelled.
th-th: {} แคมเปญถูกยกเลิก
